พระราชดำริ
การพัฒนาดินเปรี้ยวบ้านยูโย พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ทรงสนพระทัยมาก ขอให้ทุกหน่วยงานร่วมกันพัฒนาให้ดี และพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว จะเสด็จฯ มาทอดพระเนตร
สถานที่
ณ บ้านยูโย ต.บางขุนทอง อ.ตากใบ
จังหวัด นราธิวาส วันที่ 16 กันยายน 2540
การพัฒนาดินเปรี้ยวบ้านยูโย พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ทรงสนพระทัยมาก ขอให้ทุกหน่วยงานร่วมกันพัฒนาให้ดี และพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว จะเสด็จฯ มาทอดพระเนตร
ณ บ้านยูโย ต.บางขุนทอง อ.ตากใบ